Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige ƙididdigewa na in vitro na maida hankali na haɓaka haɓaka mai narkewa wanda aka bayyana gene 2 (ST2) a cikin jini na ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini.
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na in vitro na maida hankali na N-terminal pro-brain natriuretic peptide (NT-proBNP) a cikin jini na ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini.
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige ƙididdigewa na in vitro ƙididdiga na creatine kinase isoenzyme (CK-MB) a cikin ƙwayar ɗan adam, plasma ko samfuran jini duka.
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdige ƙimar myoglobin (Myo) a cikin jinin ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na troponin cardiac troponin I (cTnI) a cikin jini na ɗan adam, plasma ko duka samfuran jini a cikin vitro.
Ana amfani da kit ɗin don gano ƙididdigar ƙididdiga na D-Dimer a cikin jini na ɗan adam ko samfuran jini duka a cikin vitro.